Du học

Công ty môi giới

Trương Ngọc Mẫn

VN

VN

17/07/2020

Các bác cho em hỏi bên môi giới hay công ty nhận mình có quyền giữ hồ sơ gốc (bằng tốt nghiệp, bảng điểm) của mình không ạ? Mấy tháng trước em có tham gia phỏng vấn đậu rồi, visa cũng nhận rồi có điều đợt này do corona nên không đi làm được, mấy tháng trước em hỏi bên môi giới thì họ bảo nhận visa xong đi làm thì họ trả nhưng hôm trước em hỏi lại thì họ bảo đi làm đi rồi họ trả sau, chắc kiểu để cho em làm đàng hoàng hay ko chuyển việc gì thôi- Nhưng tính em kiểu ngta cầm đồ của mình thì thấy khó chịu thôi, nên giờ đăng lên đây hỏi anh chị biết chỉ em với ạ

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Vương Đăng Khoa

VN

VN

17/07/2020

không em nhé, công ty anh thậm chí còn không thu bất kỳ giấy tờ giấy nào, gửi bản scan sang họ in ra làm thủ tục xin tư cách cho mình, đúng 1 tháng ra tư cách

0 Hữu ích

Nguyễn Trọng Dũng

VN

VN

17/07/2020

Bên mình họ cũng giữ 1 năm hết hợp đồng là họ trả mà- Có trong bản cam kết của mình với họ mà bạn-

0 Hữu ích

Huỳnh Phước Hải

VN

VN

17/07/2020

T cũng vậy đây-lần đầu đy k biết j k hỏi kĩ bị giữ hết bầng với bảng điểm đây---

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie