Đời sống

Mua máy tính ở Nhật

Trịnh Thanh Ngân

VN

VN

24/07/2020

Mọi người cho em hỏi là hiện em đang ở nhật em mới mua máy tính thì office có phải mya không ạ? Em dùng bản có sẵn trong máy khi gõ tiếng Việt nó bị như thế này ac cho em lời khuyên với ạ Em cảm ơn!

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Trung Hiếu Vũ

VN

JP

24/07/2020

Khi đánh tiếng việt bạn nên để font Time New Roman Nếu muốn hết dấu gạch đỏ bạn có thể tra cách tắt dấu báo lỗi chính tả trên mạng có hướng dẫn Bổ sung thêm: tải unikey Chúc bạn thành công

0 Hữu ích

Thị Thúy Hằng Nguyễn

VN

JP

24/07/2020

bạn tải full bộ font về xong paste vào thư mục font của ổ C xem có đc ko https://thuthuat-taimienphi-vn/cai-font-full-tieng-viet---

0 Hữu ích

Đỗ Huyền My Lê

VN

JP

24/07/2020

Mình cũng đang ở nhật , mua máy về là mình cài lại win cài lại office và tất cả luôn , dùng của nhật nó bị lỗi font đúng hơn là nó theo font chữ nhật bạn ạ - Kb bạn có thế k, mình nghĩ bạn nên cài hết lại đi, nếu cần thì mình giúp

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie