Đời sống

chứng chỉ tiếng Nhật Bussines

Trung Kiên Trần

VN

JP

27/07/2020

Em xin chào các anh các chị ạ- Hiện tại e 27 tuổi và đang học năm cuối trường senmon về Bussines tại Nhật- Sang năm e có dự định về VN làm việc và mong muốn tìm một công việc về Bussines- Em đã có bằng JLPT N2 và chứng chỉ Test năng lực tiếng Nhật N1- Và chứng chỉ tiếng Nhật Bussines BJT bằng B+- Ở VN thì e đã tốt nghiệp khóa Thiết kế đồ họa phục vụ cho Truyền thông tại trường Arena Multimedia- Và 2 năm kinh nghiệm freelancer làm về mảng Marketing truyền thông, phát triển thương hiệu cho các Doanh nghiệp nhỏ- Liệu sang năm e về e có thể ứng tuyển vào công việc nào không ạ- Cám ơn anh chị rất nhiều ạ-

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Hồng Phúc Trần

VN

JP

27/07/2020

BJT: Business Japanese Test- Chứng chỉ tiếng Nhật business dành cho các bạn có nguyện vọng đi làm tại các doanh nghiệp Nhật- Dạo gần đây BJT khá được chuộng vì thực tiễn hơn so vs N-

0 Hữu ích

Hà Phương Phạm

VN

JP

27/07/2020

Chứng chỉ test N1 là gì ah? Đừng bảo là 模擬試験 nhé :))

0 Hữu ích

Gia Hân Nguyễn

VN

JP

27/07/2020

Em quan trọng la năng luc thực tế chu nhiều bằng quá trả lương khó

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie