Đời sống

quạt điều hoà

Nguyễn Trần Thủy Tiên

VN

VN

21/08/2020

Mọi người bên này có ai dùng quạt điều hoà, quạt hơi nước mà thấy Ok k ạ. Mình ra siêu thị thấy mỗi loại này hơn 6 sên mà k biết dùng có đỡ nóng k? Ai dùng loại nào thấy ổn giới thiệu mình với chứ phòng k có điều hoà nóng quá

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Hoàng Ngọc Anh

VN

VN

21/08/2020

Để em kể anh chị nghe câu chuyện của em.. em chịu nóng khá tốt.. thế mà năm nay nóng sấp mặt em k chịu nổi phải nt cho chồ.. bảo lắp điều hoà cho.. mà ổng bảo cty đang khó khăn.. k hỗ trợ được.. tự bỏ tiền.. em cũng nghĩ nó rẻ.. vỗ ngực bảo : ok, chỉ cần cho phép đục lỗ ở tường là ok ( em ở manshon) .. đến lúc em hỏi đồ mới 6m ??? đồ cũ 1m nhưng công lắp 2m.. dùng vài tháng phải thay gas.. mà gas rất đắt.. 1 lần thay cũng 2m.. nên đa số ai cũng khuyên dùng đồ mới luôn đi ( cả người Nhật và Việt ) cơ mà 6m chát quá.. thế em đi ôm em này về... công nhận.. ở sthi điều hoà sẵn rồi. Nên mở cái này kiểu gì cũng thấy nó mát và êm ru ??? em ôm về bật thử thì thấy mát thật.. câu chuyện chỉ được bắt đầu từ ngày hôm sau vào 1 buổi trưa nắng nóng.. đùa chứ còn không bằng cái quạt bình thường luôn ấy các anh chị ạ.. nhưng sau đó.. em cứ ra sthi.. vác cho cả 1 đống đá miễn phí về.. đổ vào cái chỗ đựng nước.. thì nó đúng kiểu quạt mát lạnh.. lạnh không phải vì cái quạt nó tạo hơi lạnh.. mà vì hơi đá với nước đá lạnh nó toả ra.. nên nếu chị có chịu khó chạy ra siêu thị ôm thêm đá về.. thì e mạnh dạn khuyên c nên mua cái này.. em mua mới cả thuế là hơn 1m tý

0 Hữu ích

Lê Cẩm Tú

VN

VN

21/08/2020

thề chứ nay e đứng k nổi ngồi k yên. Vừa vác về tức thì, thấy n cũng mát hơn quạt bthuong thôi chứ nó k mát kiểu giống điều hoà đâu

0 Hữu ích

Vương Đăng Khoa

VN

VN

21/08/2020

Các bạn nên dùng loại スポットクーラー này nè. Di động được. Có 2 chế độ là gió bình thường và lạnh. Trên cty mình hay dùng loại này thấy khá ok.

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie