Du học

thông tin trường 江戸川大学

Đỗ Huyền My Lê

VN

JP

04/09/2020

Chào mọi người ạ! Em muốn hỏi xíu về thông tin trường 江戸川大学, có anh chị sempai nào đăng học ở ý có thể chia sẻ cho em về môi trường ở trường cũng như cách thi tuyển sinh của trường và học phí có được không ạ. Em có đọc trên web của nhà trường những vẫn chưa hiểu rõ lắm mong anh chị sempai đi trước chỉ cho em ạ. Ngoài ra em cũng đang có tìm hiểu thêm về các trường như là 神戸学院大学, 関西学院大学, 神戸国際大学, 中京学院大学,... Em muốn học ngành marketing hoặc kinh tế và học phí dưới khoảng 100man thôi ạ. Anh chị nào biết hoặc đang học có thể giới thiệu cho em có được không ạ. Em cảm ơn ạ! e hỏi hộ bạn e ❤️

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Thiên An Ngô

VN

JP

04/09/2020

Trong các trường e nói thì có 関西学院 là trường nổi tiền nhất và cũng dễ xin việc nhất sau khi ra trường. Còn trường edogawa là trg F rank, có nên vào hay không thì tự e quyết định vậy =))

0 Hữu ích

Thị Ngọc Thảo Chu

VN

JP

04/09/2020

em thì tính vào edogawa là vì có mảng marketing cơ mà ra trường mà khó xin việc thì chắc phải suy nghĩ lại. em cảm ơn anh ạ

0 Hữu ích

Hoàng Anh Lý

VN

JP

04/09/2020

như bên mình cũng thấy hay phỏng vấn các bạn 神戸学院、関西学院 mình ko học nên ko rõ học phí bn nhưng khối kt chắc tầm đó.. hôm mình tới 大阪学院大学 thấy cũng có khoa ng nc ngoài bạn tìm hiểu xem em ngồi cạnh mình học 神戸学院大学、nếu cần thông tin mình hỏi e ấy cho

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie