Du học

nên học đại học tại Việt Nam hay là nên sang nhật đi du học

Thị Mỹ Linh Phạm

VN

VN

11/09/2020

Em chào tất cả các anh chi trong cộng đồng. Em có một việc muốn xin được sự chỉ bảo đóng góp ý kiến của tất cả các anh chị hiện đang sống và đã từng sống và làm việc tại nhật bản. "Em mới tốt nghiệp lớp 12 và hiện tại em vẫn đang phân vân giữa hai vấn đề, nên học đại học tại Việt Nam hay là nên sang nhật đi du học rồi học sen mon hay đại học. Chuyên ngành em muốn học là công nghệ ôtô" rất mong được sự góp ý của anh chị. Em xin chân thành cảm ơn !

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Đức Duy Nguyễn

VN

VN

11/09/2020

Học ở vn đi xong rồi muốn đi đâu rồi đi. Sang nhật vừa học vừa làm ko phải ý hay đâu, đừng nghe bọn trung tâm. Mình thấy lớp tiếng nhật của mình toàn mấy đứa học đến senmon nợ đến 480 triệu trong đó có cả tiền nợ ở vn chưa trả.

0 Hữu ích

Cao Thùy Linh Đỗ

VN

VN

11/09/2020

Ở đâu cũng sẽ có 2 mặt và cái được cái mất ? quan trọng nhấ t là sự cố gắng của bản thân đó ?

0 Hữu ích

Ngọc Minh Anh Bùi

VN

VN

11/09/2020

Theo mình B nên vừa học đại học vừa học tiếng ở VN hơn, chứ hiện tại sang Nhật chưa phải là ý hay

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie