Đời sống

mất ngủ

Trần Ánh Ngọc Đặng

VN

VN

14/09/2020

Có ai qua nhật mà bị tình trạng mất ngủ ko ạ? Cho xin cảm tưởng với biện pháp chữa trị với

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Nhất Nam Ngô

VN

VN

14/09/2020

Mất ngủ hả bạn vậy trong bạn theo mình giờ đang rất nhiều suy nghĩ đâm ra mất ngủ phương pháp chữa trụ theo như mk thì bạn thử thả hồn vào dòng sông trước khi đi ngủ thử coi sao các này lúc mới làm thì hơi khó nhưng dần dần sẽ quen và đi vào giấc ngủ bên cạnh đó cả chế độ ăn uống nữa ạ ăn đúng giờ ăn tối chỉ ăn tầm 80% của dạ dày ăn những đồ ăn dễ tiêu hóa đấy là cách mình chữa chứng mất ngủ cho bản thân mình ạ

0 Hữu ích

Trần Thùy Dương Vũ

VN

VN

14/09/2020

Có nhé. Mất ngủ 3 năm vì cty có làm ca. Và dùng tất cả mọi cách kể cả thuốc ngủ của bệnh viện đưa mà vẫn k chữa dc.!!!!

0 Hữu ích

Ngọc Chi Mai Lý

VN

VN

14/09/2020

Bạn xem bản thân đang thích cái gì. Vd như chơi game chơi thể thao. Còn nếu mất ngủ vì cứ nghĩ rằng sáng hsau sẽ k thể đi học đi làm được, thì cứ thức. Rồi ngày mai xin nghỉ 1 buổi. Lúc đó sẽ k bị áp lực tâm lý nữa.

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie