Làm việc

Nay cty gọi em lên để học . Nhưng có có visa và lịch bay . Em nên làm sao ạ !

Cao Thành Trung

VN

VN

11/11/2020

Nay cty gọi em lên để học . Nhưng có có visa và lịch bay . Em nên làm sao ạ !
Khổ lắm thời điểm dịch thì ai cũng khó khăn . Bấp bênh gần 2 năm giờ mới đi làm cty để kiếm ít tiền trả lãi với viện phí bố em xạ trị .
Cty bảo nếu ko lên học sẽ không cho bay !
Mn tư vấn em với ạ !
Em có xin để 15 e lấy nốt lương tháng chước gửi bố mẹ em rồi em lên mà cty nhất quyết ko cho

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Lê Cẩm Tú

VN

VN

11/11/2020

Hôm trước mình có đọc đc bài của 1 anh k có duyên đi nhật. Anh có nói 1 câu thế này: quy tắc nào đi chăng nữa, đều do con người đặt ra. Nên nếu chính đáng, hãy thương thuyết sao cho cả 2 bên cùng có thể thoả hiệp và không gây khó dễ. Trường hợp của bạn, mình nghĩ b có thể nói thư thư tgian cho bạn. Trong lúc ý bạn cgang tự học để đảm bảo lượng kiến thức cần thiết. Ý kiến cá nhân ạ.

0 Hữu ích

Vương Đăng Khoa

VN

VN

11/11/2020

Chẳng bù cho người Philippines. Họ đi không mất 1 xu nào. Mất đúng 2 man tiền giấy tờ.

0 Hữu ích

Nguyễn Trọng Dũng

VN

VN

11/11/2020

Nó ép em thôi..
Mình nó ép vậy.
Nói luôn.. vậy em xin rút hồ sơ .. cái kết là hết ông này gọi .ông kia gọi ..em có từ cách rồi .em ko đi cty smnhat sẽ hủy đon hàng này ..em có nghĩ cho các bạn ko.. nói lại một câu vậy a ko nghĩ cho tôi sao.. gần hai năm tôi học 3lan n5 .và 2lan n4 ..giờ thì tôi sẽ xin rút đơn.ngay mai tôi za ngoài là để nộp đơn xin rút hồ sơ luôn chứ ko phải là học.. thế là các cháu khiếp .. cuối cùng ko học và mãi gần nửa năm sau mới bay.nản

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie