Du học

Hành lí mang sang Nhật

Trịnh Thanh Ngân

VN

VN

18/11/2020

Chào sempai. Kohai chuẩn bị bước sang Nhật Bản mà tiếng mới học xong 50 bài. Định đem sách theo học mà ko biết nên chọn sách nào để cbj N1 sao này. Xin lời khuyên..?

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Tuấn Anh Lưu

VN

JP

18/11/2020

Không cần mang sách gì hết lên mạng học mình đỗ n1 tháng 12/2018 mà ko cần bỏ tiền mua 1 quyển sách nào . Toàn lên mạng học . Với ra thư viện ở gần chỗ ở mượn sách báo truyện về đọc

0 Hữu ích

Quỳnh Anh Phạm

VN

JP

18/11/2020

Sang đó mua sách cũng đc em. Bên ấy k thiếu đâu. Giờ cứ ôm cho chắc 50b là ổn thôi. Luyện nghe thêm hội thoại cho quen tai là ok. Còn n1 thì chắc phải 1 năm nữa thì lúc ấy mua sau. Chúc em luôn giữ vững lập trường.

0 Hữu ích

Thanh Trúc Bùi

VN

JP

18/11/2020

50 bài thì chém cx khá ổn r á quan trọng là bạn phải nhớ hết từ vựng ? , vì bên này ngta thấy bn người nước ngoài thì họ sẽ nói chậm cho bạn nghe , còn về ngữ pháp bn nói lộn 1 2 câu họ cx hiểu vì mình toàn lộn ngữ pháp ? .

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie