Đời sống

Góc bị lừa / wifi con chó

Trung Kiên Trần

VN

JP

14/08/2019

Già rồi còn bị trẻ con lừa. ahuhu. Mọi người ơi, mình thấy quảng cáo sử dụng wifi con chó miễn phí 6 tháng đầu, nên đã đăng kí. Dùng được tầm 2 tháng thì biết bị lừa. Dùng được hơn tháng thì wifi hiện đèn đỏ, không dùng được nữa. không liên lạc được với người đã giúp mình đăng ký nữa nhưng bill thanh toán thì vẫn được gửi về hàng tháng. Bây giờ mình phải làm sao!!?? HELPPPP!!!!

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (5 câu)

Hoàng Phúc Trần

VN

JP

14/08/2019

Trời ơi, trường hợp này nhiều người gặp phải lắm rồi. Cái wifi nếu không phải tên thật của bạn thì hình như không sao hay sao ý.

0 Hữu ích

Trung Kiên Trần

VN

JP

14/08/2019

Đúng rồi bạn ơi, bạn đăng ký cho mình bảo không phải tên thật cũng được nên bạn ý đăng ký cho mình tên linh tinh.

0 Hữu ích

Thiên An Ngô

VN

JP

14/08/2019

Mình nghe nói là kể cả không phải tên mình thì sau này bị tra ra vẫn là tội của mình đấy.

0 Hữu ích

Hoàng Phúc Trần

VN

JP

14/08/2019

Bạn thử ra nhà mạng soft bank bảo họ hủy cho xem sao. Trả tiền rồi đăng ký cái khác

0 Hữu ích

Thiên An Ngô

VN

JP

14/08/2019

Trả cả tiền mấy tháng wifi, cả tiền phạt phá hợp đồng
luôn nhở. Cơ mà không phải tên bạn thì họ không hủy
cho. Nên nếu họ bảo không hủy được thì bạn bảo
không hủy cho bạn thì bạn không đóng nữa, đừng gửi
bill về nhà bạn nữa. Để họ hủy cho nha!

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie