Đời sống

Bảo lãnh người thân sang Nhật

Nguyễn Lê Anh Thái

VN

VN

02/03/2021

Chào mọi người Cho e hỏi hiện e đang là visa kỹ sư chưa lập gia đình muốn bảo lãnh e gái ruột qua Nhật ở cùng được k ạ. Cho e xin lời tư vấn e cảm ơn ạ E cảm ơn ạ!

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Nguyễn Đăng Thịnh

VN

VN

02/03/2021

Hình như bảo lãnh sang chơi dk thôi

0 Hữu ích

Trịnh Xuân Bình

VN

VN

02/03/2021

Không được ạ. Nhưng bây giờ bạn đứng ra bảo đảm tài chính cho em qua với visa du học thì được ;))

0 Hữu ích

Hoàng Ngọc Anh

VN

VN

02/03/2021

Hoặc là visa ngắn hạn (du lịch, thăm thân) tối đa đến 3 tháng Hoặc tìm trường giúp em và đứng ra bảo lãnh về tài chính cho em sang du học Hoặc là tìm công ty giúp em nộp hồ sơ từ VN đi sang theo diện kỹ sư Hoặc giới thiệu bạn bè ng Nhật hoặc ng Việt có visa lao động phù hợp để em ý kết hôn xong người đấy bảo lãnh qua Hoặc bạn lập công ty chuyển visa kinh doanh xong thuê em gái vào làm công ty bạn, lấy tư cách pháp nhân để bảo lãnh hồ sơ em gái qua Như trên là những cách phổ biến và đúng luật:)) Còn visa gia đình chỉ dành cho đối tượng vợ/chồng và con thôi:))

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie