Làm việc

Tìm cơ hội xuất nhập khẩu

Hieu TD

VN

VN

30/04/2020

Hiện tại mình đang có ý muốn tìm cơ hội xuất khẩu một số hàng hóa sang Nhật, chẳng hạn như Khẩu trang... Cũng có ý muốn tìm một số mặt hàng từ Nhật nhập về Việt Nam, chẳng hạn như các sản phẩm về chăm sóc sức khỏe, sắc đẹp...

Về phần Xuất khẩu, mình đã có nguồn cung cấp, mong được giới thiệu các đơn vị có nhu cầu, với khối lượng lớn, tốt nhất là theo đường chính ngạch ạ.

Về phần Nhập khẩu, mình đang tìm hiểu các mặt hàng tốt và mới, mong nhận được tư vấn từ các anh chị em.

Cũng mong được các anh chị em tư vấn cho các trang web hay mạng xã hội, để có mình có thể chủ động tìm kiếm và liên kết với các bên liên quan ạ, về nguồn cung, nhà phân phối, các tư vấn về thủ tục vận chuyển, xuất nhập, thuế...

Xin cảm ơn các anh chị em nhiều ạ.

1 Bookmark

Danh sách câu trả lời (1 câu)

DUC NGUYENVAN

VN

VN

11/05/2020

Chào anh, rất vui được làm quen với anh. Bên em đã thành lập pháp nhân bên Nhật và đang mong muốn tìm đối tác để cùng nhau hợp tác về mảng xuất nhập khẩu. Nếu không phiền thì mong được một lần liên lạc với anh qua gmail được không ạ ducxcxtnd@gmail.com

1 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie