Thư mục khác

hủy thẻ visa

Huỳnh Phước Hải

VN

VN

17/05/2020

Chào toàn thể anh chị ạ. Em muốn hỏi trong group đã có anh chị tiền bối nào từng huỷ, ngừng sử dụng thẻ Rakuten Visa chưa ạ? Em muốn hỏi cách huỷ ạ

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Hà Phương Phạm

VN

JP

17/05/2020

Làm gì có chuyện cty thẻ có thể thu vượt quá số tiền bác đã dùng. Thẻ rakuten thì có 2 dạng : thẻ tín dụng liên kết với thẻ ATM (ngân hàng khác) và thẻ tín dụng tích hợp luôn tài khoản ngân hàng rakuten (楽天銀行). Nếu là thẻ liên kết với ngân hàng khác thì mọi thao tác thu/trừ tiền đều phải thông qua sự phê duyệt của ngân hàng liên kết, lúc này dù thu lố 1 yên cũng ko được phép. Nếu là thẻ tín dụng tích hợp thẻ ngân hàng của rakuten thì tiền bác đang nằm trong tài khoản ngân hàng, ra combini rút lúc nào cũng được (thẻ tín dụng ko có tính năng trữ tiền).

0 Hữu ích

Gia Hân Nguyễn

VN

JP

17/05/2020

Nếu bạn có app của Rakuten thì trong đó có phần để huỷ ấy bạn. Rồi sau đó chắc người ta sẽ gửi mail hướng dẫn cho bạn.

0 Hữu ích

Thiên An Ngô

VN

JP

17/05/2020

Thẻ credit thì làm gì có tiền trong thẻ đâu nhỉ, tại nó là thẻ ứng tiền mà ạ ?

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie