Thư mục khác

Nhập hàng Nhật

Hoàng Anh Đặng

VN

VN

03/06/2020

Mấy bạn bán hàng Nhật ở VN có thể cho mình biết các bạn lấy hàng ở đâu bên này được ko ạ? Vì mình thấy các bạn bán ở VN mà giá còn rẻ hơn cả siêu thị bên Nhật, chưa kể chi phí vận chuyển về VN cũng ko rẻ

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Phùng Diệp Lâm Anh

VN

VN

03/06/2020

Ai cũng nói là canh sale. Khiếp, sale đâu ra mà quanh năm ngày tháng vậy. Chưa kể mình ở đây gần 1năm rưỡi rồi chưa thấy thực phẩm chức năng sale bao giờ. Có mua combo thì rẻ hơn xíu hoặc đc tặng thêm điểm trong thẻ tích thì có thôi

0 Hữu ích

Lương Gia Kỳ

VN

VN

03/06/2020

T nghĩ là mua ở cửa hàng đồ miễn thuế ở sân bay ấy,cái này ngta gọi là duty free á ,đồ ở đó là đồ chính hãng của nước đó hoặc brand, cơ kp chịu thuế nên giá rẻ ,thuế cũng đắt bằng nửa cái sản phẩm đó rồi ấy

0 Hữu ích

Nguyễn Trần Thủy Tiên

VN

VN

03/06/2020

bạn ra sân bay bao giờ chưa nhỉ? không chỉ riêng mình, mà các bạn đi chung mình, đều có 1 nhận xét chung: giá bán free tax (miễn thuế) trong sân bay không hề rẻ hơn bên goài. chỉ được cái là "miễn ký", nghĩa là hành lý gửi, cân xong hết. vào duty free mua thêm rượu, bánh kẹo, thì cứ xách lên khỏi tốn thêm cân.

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie