Đời sống

Thuốc đau khớp ở Nhật.

Trịnh Thu Ân Vũ

VN

VN

05/06/2020

Làm phiện mọi người chỉ giúp.mình bị đau gót chân và cổ chân đã đi chữa 4 nơi ở kobe nhưng ko thuyên giảm mà còn đau hơn hiện không thể đi lại được.phần lớn là chỉ cấp thuốc giảm đau và tập vài động tác.có ai đã từng bị như mình mà chữa trị được bên nhật thì làm ơn chỉ cho mình noi khám chữa tốt hoặc bác sỹ có cách điều trị tốt.để mình đến khám.cảm ơn rất nhiều

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Trương Ngọc Mẫn

VN

VN

05/06/2020

M bị đau gần 3 tháng mới khỏi,đi bv toàn cho thuốc giảm đau nên uống k hết đâu b ơi,ra tiệm giày mua 1 cặp lót chân mà ở giữa dày hơn tí,khoảng 2-3s gì đó. rồi ngày mấy lần b tập mấy động tác co giản chỗ cổ chân vs bàn chân đó,rồi ngồi thì xoay bàn chân,chịu đau 1 chút mà tập thì đỡ thôi.ngâm nc nóng thì nhỏ thêm mấy giọt dầu gió nữa nhé.do đứng nhiều nên thế.chứ thực ra nó k phải là bệnh nghiêm trọng j cả.

0 Hữu ích

Lê Ngọc Mỹ Duyên

VN

VN

05/06/2020

Mình nghĩ bạn đứng nhiều bị giãn tĩnh mạch chân đó. Bạn chịu khó chạy bộ thường xuyên sẽ hết đó. Mình cũng bị nhưng giờ đỡ nhiều. Thấy ko còn đau nữa

0 Hữu ích

Cao Thành Trung

VN

VN

05/06/2020

Tuyệt đối đừng ăn măng nhá, đau hơn á ?

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie