Đời sống

Tại sao nữ sinh Nhật thích mặc váy ngắn?

Đỗ Huyền My Lê

VN

JP

23/05/2019

Mình thường hay bắt gặp nhiều nữ sinh nhật mặc váy siêu ngắn đi trên đường. Mà lạ là nhiều khi gió rét căm căm mà các bạn ý vẫn chịu đựng được. mình muốn biết các bạn ấy ăn gì mà siêu nhân thế :)))

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (1 câu)

Gia Hân Nguyễn

VN

JP

23/05/2019

Chắc là mặc váy ngắn nhìn kawaiii hơn váy dài chăng?

Mình cũng không hiểu sao nữa. Mình có hỏi một số người thì họ nói váy đồng phục dài qua cả đầu gối. nhưng một số bạn cài thắt lưng kéo phần chân váy đó lên cao ngang đùi để nhìn chân có vẻ dài hơn. Mình thì mình không đồng tình việc này lắm vì mặc váy ngắn đi lên cầu thang rất là khó cho dù có mặc sẵn quần bảo hộ hay quần tất r. Mình nghĩ các bạn ấy sử dụng thêm miếng dán kairo hay đồ giữ nhiệt chứ nếu đi bộ trong trời tuyết với váy ngắn thì quá siêu nhân r ?

Mình thích kiểu váy thủy thủ dài dài như trong phim 1 lít nước mắt ấy. Vừa trong sáng vừa đúng chất học sinh :tim bay:

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie