Đời sống

Người Nhật tỏ tình như thế nào?

Phương Thảo Lưu

VN

VN

29/05/2019

Có ai từng được trai/gái Nhật tỏ tình chưa ạ? cảm giác có khác lắm không ạ ? <3

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (2 câu)

Thanh Trúc Bùi

VN

JP

29/05/2019

Không phải được mà là đi tỏ tình ahihi. Mih thích một anh người Nhật ở chỗ làm vì ngày đầu tiên mình chưa quen thì được anh ý hướng dẫn tận tình lắm. Lâu dần mình cũng thich thích, cũng bật đèn xanh nhiều lắm nhưng mà không có kết quả. 

Sau 1 time mình cũng nản, tự hứa với lòng là không thèm thích trai nữa nhưng có 1 lần đi ăn chung cả đám, mình bị đau chân nên đi cà nhắc tụt lại đằng sau mọi người. Lúc đó tủi thân lắm nhưng anh ý lại là người duy nhất đi cùng với mình. "Thấy em đi cà nhắc nên anh cũng đi cà nhắc cho tụi nó khỏi cười em" đại loại vậy :))) vừa nói vừa cười tỏa nắng nữa chứ trời ơi lúc đó mình cảm động ghê luônnnnnn

Ngày hôm sau mình lấy hết can đảm kéo anh ý ra một góc và nói "suki desu. tsukiatte kudasai" may là được đồng ý. nhưng mới chỉ nắm tay kiss thôi thì ctay r TT TT nhưng đó vẫn là kỉ niệm rất đẹp của mình

0 Hữu ích

Phương Thảo Lưu

VN

VN

29/05/2019

Hic hic dễ thương quá bạn ơi >>

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie