Du học

Em hiện tại là du học sinh tại tokyo và sắp tới tốt nghiệp trường tiếng lên semon đại học

Ngọc Chi Mai Lý

VN

VN

14/08/2020

Chào cả nhà ạ!!! Em hiện tại là du học sinh tại tokyo và sắp tới tốt nghiệp trường tiếng lên semon đại học Vì hiện dịch corona đang rất gắt và xét visa thì mỗi lúc một căng Em hiện chưa tìm được ngành nghề phù hợp để tìm trường semon đại học phù hoepj với xu thế hiện tại của nhật Sau dễ đi shyu và ổn định visa ok nhất Còn đang rất nhiều thắc mắc và hoang mang Mong mn cho em chút ý kiến với ạ. Em cám ơn nhiều ạ ?

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Lê Thu Phương

VN

VN

14/08/2020

Lương thưởng cao : IT Ổn định, visa lâu dài, chế độ tốt: kaigo Thích nhảy việc: bi zi nê sự ? Làm công ty ngon : ô tô

0 Hữu ích

Nguyễn Hạo An Nhiên

VN

VN

14/08/2020

- Học cái gì mà dễ kiếm việc tại Nhật thì chắc là nên học IT, cơ khí hoặc ô tô. Nhưng những ngành đó học phí cao và dường như là phù hợp vs con trai hơn. - E có thể lựa chọn kinh tế, đó là 1 ngành rất rộng, có thể xin việc dc ở nhiều vị trí. - Nhưng mấu chốt ko phải là e học ngành gì, mà là e học như thế nào, e có thể học dc những kĩ năng gì, và thể hiện nó ra sao. Đấy mới là điều e nên suy nghĩ tới ở thời điểm này

0 Hữu ích

Trịnh Tú Văn

VN

VN

14/08/2020

Vào senmon ISB ở ga otsuka có 3 bằng là business, MOS và phiên dịch. Có thể shyu vào hô tê dự được. Làm văn phòng được. Sau để cho chắc thì làm cái tokutei là ổn áp.

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie