Đời sống

thuê nhà của leopalace 21

Anh Tú Vũ

VN

JP

27/11/2020

Mình đang định thuê nhà của leopalace 21, 2 vk ck ở, không biết ổn không mọi người, ai đang ở nhà của leopalace 21 cho e chút nhận xét với ạ. Cảm ơn mọi người nhiều. Cảm ơn ad duyệt bài.

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Hoàng Phúc Trần

VN

JP

27/11/2020

2 vkck mình ở nhà leopalace rất ổn nhà 50m2 có 2 phòng ngủ mà cũng cùng giá so với các nhà bên cạnh (chắc tuỳ vùng ). Bếp dùng bếp ga và khá đẹp. Wifi khá rẻ 2s3 / tháng nhưng dùng cục phát của leopalace thì chậm nên mình mua cục phát ngoài (Tplink) phát khá ổn test tốc độ khoảng 80Mbps chơi game xem phim bình thường. Còn cách âm thì khá kém nên mình mua xốp cách âm ghim ? vào tường, sử dụng ghim nhỏ nên rút ra cũng không thấy lỗ. Đánh giá chung nhà leopalace là ở mức trung bình chứ không tốt.

0 Hữu ích

Phương Nghi Nguyễn

VN

JP

27/11/2020

Ngoài cách âm kém, trật, đắt, ko đc lắp wf cố định ra thì còn lại ổn???, m đang ở và chờ có tiền sẽ ko ở nữa?

0 Hữu ích

Thị Mỹ Linh Phạm

VN

VN

27/11/2020

Hai vợ chồng thì ko nên thuê nhà leo nha bạn. Thuê nhà thường đi cho rẻ và tiết kiệm và tiện nhiều thứ. Chỉ cần có visa đi làm, tiếng nhật tốt chút là thoải mái thôi.

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie