Đời sống

Mua mỹ phẩm ở Nhật

Lê Cẩm Tú

VN

VN

03/03/2021

Chào ace senpai. E mới sang Nhật được mấy tháng dạo gần đây da mặt thấy hơi rát, mẩn đỏ một thời gian rồi nám lại, khô. Đặc biệt là ở 2 bên gò má giống như là cháy nắng ở VN. Ko biết có loại mỹ phẩm nào có thể khắc phục được tình trạng này và làm da đẹp hơn chút ko ạ. お願いします. Cảm ơn ace đã đọc bài!

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Vương Đăng Khoa

VN

VN

03/03/2021

Đang mùa khô nên mua kem dưỡng và nc hoa hồng chăm sóc da đi thôi, ra matsumoto hỏi ngta nhìn mặt ngta chỉ cho

0 Hữu ích

Nguyễn Trọng Dũng

VN

VN

03/03/2021

đi bệnh viện da liễu khám nha, mình bị 3 tháng trời mặt như con dở, còn bị téc khoé miệng xong ăn cơm nếp nó mưng mủ banh chành, đi bệnh viện da liễu khám cho thuốc 1 tuần đỡ. chứ mua các loại dưỡng ẩm trên đời k hết đâu, đi bệnh viện đi bạn

0 Hữu ích

Huỳnh Phước Hải

VN

VN

03/03/2021

Bạn mua chai 豆乳イソフラボン dưỡng ẩm mỗi ngày. Lọ thì thoa ban đêm trước khi ngủ tầm 3 ngày là da cân bằng độ ẩm hok bị khô nữa Vừa tiện lợi vừa dễ mua giá lại rẻ

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie