Đời sống

Cách làm thẻ tín dụng ở Nhật?

Thiên An Ngô

VN

JP

15/04/2019

Mọi ng ơi cho mình hỏi làm cách nào để mở thẻ tín dụng ở Nhật vậy ạ? Mình qua đây được hơn 2 năm r và có nhiều điều mình muốn làm nhưng k có thẻ tín dụng cảm thấy bất tiện quá. Bây h mình đang dùng nhà mạng Au và muốn đổi sang mạng khác mà nó đòi thẻ tín dụng ý . Mọi ng recommend cho mình vài ngân hàng cấp thẻ tín dụng cho ng nc ngoài dễ dàng với. Mình k rành tiếng Nhật lắm T_T help me :((
1 Bookmark

Danh sách câu trả lời (4 câu)

Hoàng Anh Lý

VN

JP

17/04/2019

Có nhiều loại thẻ credit cho phép mình dki online mà bạn. Mình cho bạn một vài cái tên bạn tự check xem nhé: Rakuten, aeon, sumitomo... Theo mình thấy rakuten xét hồ sơ dễ nhất
1 Hữu ích

Tuấn Anh Lưu

VN

JP

20/04/2019

Mình cũng vote cho Rakuten. Nhưng thường thì làm thẻ credit lúc nào cũng xét khó hơn debit hết nên nếu có gì bạn thử làm debit cho dễ hơn.
1 Hữu ích

Maria C.

PH

PH

30/03/2020

đại gai đây rồi, các trường đại học hâu như k có bãii đậu ô tô cho học sinh đâu nha, nhưng các bãi đậu xe tư nhân thì nhièu tua tủa

0 Hữu ích

Maria C.

PH

PH

30/03/2020

đại gai đây rồi, các trường đại học hâu như k có bãii đậu ô tô cho học sinh đâu nha, nhưng các bãi đậu xe tư nhân thì nhièu tua tủa

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie