Du học

du học tokyo

Thị Thúy Hằng Nguyễn

VN

JP

04/05/2020

Có ai học lớp 12 dự định du học như mình không nhỉ? Mình dự định đi trường tiếng asahi tokyo,mình thấy chi phí trường này khá là rẻ và phù hợp có bạn nào dự định đi trường này không nhỉ

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Trần Thùy Dương Vũ

VN

VN

04/05/2020

theo như mình đã từng đi du học về mình thực sự khuyên bạn nên đi du học sẽ có tương lai hơn. xkld thì thoải mái đầu óc nhưng về lâu dài tương lai sẽ k đi về đâu cả. du học sau khi tốt nghiệp bạn ở lại nhật hay về nước lương sẽ cao hơn khả năg thăng tiến sẽ nhanh hơn. còn về cơ bản lương thì đảm bảo du học lương cao hơn nhiều so với xkld nhé

0 Hữu ích

Ngọc Chi Mai Lý

VN

VN

04/05/2020

Tính đi làm mà bố mẹ bắt đi du học nhật thực ra mình chỉ muốn đi lao động kiếm tiền.

0 Hữu ích

Quách Ánh Phùng

VN

VN

04/05/2020

đi du học cũng là đi kiếm tiền thui hjhj đi vs hình thức nào cũng có cái hay và k hay của nó cần tham khảo kinh nghiệm 6 năm ib nha hjhj

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie