Du lịch

Mùa hè ở Nhật làm gì?

Quỳnh Anh Phạm

VN

JP

16/05/2019

Mùa hè mấy bợn thường làm gì ở Nhật nhỉ? Hè nào mình cũng ở lì trong nhà hok dám đi đâu vì ra ngoài có 1 tí là thành bao công ngay ấy (>o<``)
0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (1 câu)

Trung Hiếu Vũ

VN

JP

16/05/2019

hè năm ngoái mình đi cắm trại với nướng bbq. Nói là cắm trại chứ thật ra bạn của bạn mình lái xe đến bãi đỗ xe ở đâu đó mình quên mất rồi, xong cả đám lôi pháo hoa ra nghịch. Nhớ chụp hình pháo hoa để chế độ long exposure thì sẽ chụp được những hình ảo lòi nhé. Nghịch chán chê thì lấy cái bếp nướng di động loại nhỏ r người thì mua thịt người thì chuẩn bị nước để có gì k hay thì dập lửa kịp :D Khá là vui vì vừa ăn thịt nướng vừa ngắm sao hehe. Nói chung là nghĩ đến mùa hè mình chỉ nghĩ đến bơi, cắm trại và bbq thôi. Bạn sợ đen thì thử làm giống mình xem. Tối thui không có đen đi miếng nào đâu he he
0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie