Du học

Học Kanji

Thị Ngọc Anh Lê

VN

VN

01/06/2020

Hello mọi người. Có ai học kanji theo giáo trình look and learn k ạ. Hiện tại mình đang định mua quyển kanji look and learn n2-n1. Nhưng tham khảo file pdf trên mạng thì thấy giáo trình này chỉ có 374 chữ. Nên mạn phép đăng lên hỏi ae xem file pdf này có đúng với sách thật k ạ? Nếu thật chắc mình đổi sang học giáo trình khác. Vì mình theo học bộ look and learn 2 quyển trước 512+560=1072. Nếu thêm 374 quyển này chỉ hơn 1400 chữ thôi. Còn thiếu nhiều quá ạ.

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Lê Thu Phương

VN

VN

01/06/2020

Cứ mua về mà học đi. Đếm xem học đc bao nhiêu chữ thì cũng đến CHỊU rồi. Nhớ nổi hết ko mà tính toán bao nhiêu chữ? Đã ham học rồi thì mua sách học học xong thì mua quyển khác. Mình cũng nể mấy bạn tính toán xem học đc bao nhiêu chữ Kanji thật !!!

0 Hữu ích

Nguyễn Hạo An Nhiên

VN

VN

01/06/2020

Chịu với không chịu gì ở đây bác. Em đã học xong 2 quyển rồi. Kanji tới n1 là 2136 chữ, em muốn học hết tất cả nên em mới đếm xem bộ này đủ k? Nếu k đủ thì em mua bộ khác

0 Hữu ích

Trịnh Tú Văn

VN

VN

01/06/2020

Trong sách cũng gống như file PDF bạn ạ, có 374 chữ thôi ạ, nếu bạn muốn học nhiều chữ hơn thì tham khảo qua bộ này nè, có khoảng 2000 chữ ấy ạ

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie