Đời sống

Nhà đất Nhật Bản.

Nguyễn Lê Anh Thái

VN

VN

08/06/2020

Có anh chị nào làm bên nhà đất cho e hỏi với ạ. Có phải nhà bên Nhật kiểm tra được nhà đó đã từng có người chết đúng k ạ? Anh chị nào hướng dẫn e kiểm tra với ☹️. Mà có TH nào bên nhà đất giau vấn đề đó vì sợ nhà cho thuê mất giá k ạ? E mới chuyen vào nhà này đêm ngủ cứ thấy ghê sao ý ạ. E chết mất thôi ai giup e với

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Hoàng Ngọc Anh

VN

VN

08/06/2020

Nếu thuê nhà trực tiếp qua fudousan thì chắc chắn k bị giấu thông tin đâu b ơi. Còn nếu qua mấy bạn môi giới ng Việt thì khả năng cao là bị :)) mà nhà có ng chết thì giá cũng rẻ bất ngờ nữa. Trc mình tìm nhà nó đưa cho cái nhà ghi hẳn thông tin là chết do bị giết bằng nhiều nhát đâm :)))

0 Hữu ích

Lê Cẩm Tú

VN

VN

08/06/2020

B lên gg search 事故物件検索hoặc có thể hỏi trực tiếp cty mô giới. Nếu có người chết họ sẽ k dám dấu nhưng nếu là người chết vì bệnh thì họ có quyền k nói nếu bạn k hỏi.

0 Hữu ích

Vương Đăng Khoa

VN

VN

08/06/2020

B lên gg search 事故物件検索hoặc có thể hỏi trực tiếp cty mô giới. Nếu có người chết họ sẽ k dám dấu nhưng nếu là người chết vì bệnh thì họ có quyền k nói nếu bạn k hỏi.

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie