Đời sống

Phụ nữ Nhật trang điểm thế nào?

Gia Hân Nguyễn

VN

JP

24/05/2019

Cả nhà yêu có ai trang điểm kiểu nhật được k ah? mình thử học theo mấy clip trên yt nhưng con bạn nói nhìn m giống hàn quắc hơn chẳng giống gái nhật tẹo nào. tủi thân :@

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (2 câu)

Thị Ngọc Thảo Chu

VN

JP

24/05/2019

Theo mình là bạn phải chuốt mi cong thiệt cong, đánh má hồng say rượu với xài son bóng hồng phớt phớt mới đúng chuẩn Nhật. Mình thì lâu lâu đi chơi với zai sẽ đeo lens màu nâu xám nhìn siêu tự nhiên, kẻ đuôi mắt với dùng mas heroine cho lông mi dài cong vút luôn. mình thấy về trang điểm mắt thì nhật bổn vô địch oy á ?

nền mình dùng cushion thôi tại vì nền lỳ quá nhìn giống kiểu âu mỹ hơn. nói chung là bạn nên xài found nào hơi dewy một chút tạo cảm giác căng căng như cục mochi :333 mình cũng thích đánh má hồng kiểu nhật, đánh ngang lên mũi lên nhìn ăn gian 5 tuổi ? bạn cẩn thận chọn màu nào nhạt nhạt đánh dần đậm lên sẽ đẹp hơn mà trông cũng moe hơn nữa.

siêu siêu thích kiểu trang điểm nhật nhìn trong sáng nhẹ nhàng mà tự nhiên kakaka

0 Hữu ích

Hoàng Anh Lý

VN

JP

24/05/2019

cẩn thận đánh đậm quá sẽ thành hát bội nha lầu trên :v

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie