Đời sống

Mình muốn hỏi 1 chút về thi lấy bằng 50cc ở Nhật ạ.

Trung Hiếu Vũ

VN

JP

31/08/2020

Mình muốn hỏi 1 chút về thi lấy bằng 50cc ở Nhật ạ. Mn giúp đỡ mình với nhé. Mình đạp xe tới chán nản cuộc đời luôn rồi. Mình hiện đang sống ở tỉnh saitama, vì lúc ở VNam mình ko có bằng lái xe máy luôn, nên ko thể nào đi đổi bằng được. Mình nghe bác trong cty bảo là ở Kanagawa có cho thi bằng tiếng việt. Mà ko biết thi thì mất nhiều ngày ko ạ. Tại từ mình lên đấy cũng xa. Khả năng mò đường và tiếng nhật lại ko tốt lắm, nên mình hơi sợ. Có ai đã thi ở kanagawa rồi, có thể cho mình xin câu hỏi luôn đc ko ạ. Cảm ơn ad đã duyệt bài ạ.

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Trung Kiên Trần

VN

JP

31/08/2020

Ngày xưa mình ở fukuoka, cũng thử thi nhg lý thuyết khó, thực hành cũng khó so vs con gái, hồi đó thi toàn bằng tiếng Nhật. Xong mình làm bằng giả ở Việt Nam sang đổi b ạ???

0 Hữu ích

An Hạ Đinh

VN

JP

31/08/2020

Saitama thì thi ở konosu nhé. Mình mới thi bị trượt lí thuyết . Giờ mua sách đang ôn lại

0 Hữu ích

Anh Tú Vũ

VN

JP

31/08/2020

Phí thi khoảng 1 man và thi chỉ mất 1 ngày đc chọn tiếng việt sáng học về cáh đi xe máy chiều thi lý thuyết 48 câu 45/50 là đỗ Học thì tự học

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie