Làm việc

Mãi không có thông báo kết quả phỏng vấn baito

Hà Thanh Trần

VN

VN

17/08/2019

Chào mọi người, em có chuyện muốn hỏi ạ. 2 tuần trước em có đi phỏng vấn baito ở quán tên là coco's, 2 ngày sau họ gọi điện báo đỗ, xong bảo em mang giấy tờ đến làm hợp đồng. Làm xong xuôi họ bảo đợi gọi đi làm. Rồi em đợi 1 tuần thì em gọi điện, nhưng bà sếp ở đấy bảo đang bận, tý gọi lại. Xong cũng không thấy đâu. Sau đó em có gọi khoảng 2 lần thì đều bảo bận hoặc lý do gì khác. Nghĩa là sao hả mọi người? Sao lạ thế ạ?

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (4 câu)

Thị Mỹ Phương Nguyễn

VN

JP

17/08/2019

Thế thì chắc chỗ đó bỏ bom bạn rồi.:)))

0 Hữu ích

Hà Thanh Trần

VN

VN

17/08/2019

Thật ý ạ, Trước đó vui vẻ hồ hởi, bảo là rất vui vì tuyển được các kiểu mà huhu. Sao kì thế trời

0 Hữu ích

Thị Mỹ Phương Nguyễn

VN

JP

17/08/2019

Mình nghĩ là do nó suy nghĩ lại, không muốn tuyển người nước ngoài nữa, hoặc bị cấp trên chỉ đạo là không được tuyển người Việt :))) Nhiều lý do lém bạn ơi. 

0 Hữu ích

Hà Thanh Trần

VN

VN

17/08/2019

Thì ra là thế, các bác Nhật nguy hiểm thật. Lần đầu gặp trường hợp này luôn ạ. hix

Mình cám ơn nha!

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie