Thư mục khác

Xin visa đi Nhật

Quang Thanh Đinh

VN

VN

24/03/2021

Em chào mn. E đã trượt visa du học 2 lần. Hiện tại e đang làm cho công ty Nhật ở VN. Công ty bảo lãnh sang cty mẹ theo diện tts 3 năm. Em có đi được theo diện này k? Có phải giải trình hồ sơ du học cũ k? Sợ hs cũ đã bị bôi đen.Có ai bị như e mà đi theo diện này được chưa ạ?
Có ai biết về dạng xin visa như thế này chưa cho em tham khảo ạ? E cảm ơn

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Nhất Nam Ngô

VN

VN

24/03/2021

B khỏi lo vì cty bảo lãnh sang ko phải là visa tts đâu.Và b cũng ko cần quan tâm hồ sơ luôn,cty sẽ làm phần đó cho b trong 1 nốt nhạc vì nó quá đơn giản đối với họ. Chúc mừng b vì vẫn còn duyên đến với nhật

0 Hữu ích

Trần Thùy Dương Vũ

VN

VN

24/03/2021

cty bảo lãnh còn lo gì. bên cty mình có mấy ca trượt dhs rồi đi tts kìa. cái chuyện giải trình hay k cty tự có cách. họ tự biết thuê lsu làm. bạn k cần phải lo lắng mà hỏi rồi có ai chịu trách nhiệm cho bạn ngoài cty kia k?

0 Hữu ích

Ngọc Chi Mai Lý

VN

VN

24/03/2021

Mình hiện tại đang ơ nhật đi theo diện cty mẹ bảo lãnh bạn nhé. Mọi chuyện đều thuận lợi

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie