Đời sống

Lỗi đặt vé máy bay

Thanh Trúc Bùi

VN

JP

17/09/2019

Ai đã từng gặp trường hợp này cho em hỏi chút với ạ. Em đặt 2 vé máy bay Viet Nam Airline, nhưng cứ tới bước thanh toán thì lỗi. Đặt từng vé một thì sợ tăng giá và phải mất phí chỉ định chỗ ngồi. Mong các bác cho lời khuyên ạ!

1 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Trung Kiên Trần

VN

JP

17/09/2019

Mình từng gặp trường hợp này, lúc đặt vé cho bố mẹ sang. Cũng bị lỗi, gọi điện hỏi thì nhân viên nói nọ kia, xong vẫn bị lỗi. Nên quyết định đặt từng vé một, không bị tăng giá. Rồi bảo bố mẹ là lúc làm thủ tục thì xin ngồi cạnh là sẽ được bố trí ghế sát nhau thui.

0 Hữu ích

An Hạ Đinh

VN

JP

17/09/2019

Cẩn thận về việc hệ thông báo lỗi, báo lỗi nên mình đặt lại lần nữa thì thành đặt 2 lần, trả tiền 2 lần. Phải gọi điện mấy lần mới hủy được.

0 Hữu ích

Thanh Trúc Bùi

VN

JP

17/09/2019

Cám ơn mọi người đã tư vấn ạ. Mình đã mua từng vé. Mong sẽ nhờ được tiếp viên bố trí chỗ ngồi cạnh nhau. ~~

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie