Thư mục khác

Hiện mình muốn đổi bằng 50cc

An Hạ Đinh

VN

JP

29/07/2020

Mọi ng cho mình hỏi. Mình đã tham khảo và đọc rất nhiều cmt nhưng vẫn chưa rõ. Hiện mình muốn đổi bằng 50cc. Có mang theo bằng cứng. Nhưng nhiều bạn nói rằng phải có bản dịch hồ sơ của Vn. Có bạn lại kêu k cần. Hồ sơ thì mình để ở Vn giờ chỉ còn mỗi bằng cứng. Liệu như vậy có thể đổi đc ko? Đạp xe nhiều oải quá rồi. 50 và 125 lúc chuyển nó như nhau hay sao ạ? Tks all

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Thiên An Ngô

VN

JP

29/07/2020

Thủ tục mỗi nơi một khác b ạ..b phải gọi điện trực tiếp lên hỏi mới biết được..như chỗ mình đòi cả chứng minh thư nữa. Thi thì lý thuyết 10 câu, 125cc thì phải thi thêm thực hành nữa

0 Hữu ích

Thị Ngọc Thảo Chu

VN

JP

29/07/2020

Bản dịch JAF bên này b nhé. K cần dịch hồ sơ ở VN. Hồ sơ gốc thì tuỳ từng tỉnh, có tỉnh yêu cầu, có tỉnh không. Nếu xác định chạy xe 125 thì thì luôn 125. Vì có bằng 50cc, sau muốn lên 125 vẫn phải làm hồ sơ đổi lại từ đầu

0 Hữu ích

Hoàng Anh Lý

VN

JP

29/07/2020

Còn nếu muốn lấy bằng gấp để chạy cho tiện thì hãy thi 50cc. Vì chỉ cần thi 10 câu lý thuyết đậu phát là đc cấp bằng

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie