Làm việc

Hoàn thuế

Nguyễn Trọng Dũng

VN

VN

24/08/2020

Mọi người cho mình hỏi với.mình mới sang thấy có anh bảo làm nhiều thẻ chuyển tiền thì cuối năm được hoàn thuế nhiều có đúng không ạ,mỗi người cần gửi bao nhiêu tiền thì được nhận hoàn thuế vậy ạ.mình xin cảm ơn

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Nguyễn Trần Phương Lam

VN

VN

24/08/2020

Gửi cho 3 người thì sẽ đc hoàn hết và những ng đó phải có tên trong sổ hộ khẩu nhà bạn nhé, mỗi người gửi 12 man trở lên thì phải. Gần cuối năm bạn cần lấy giấy biên lai chứng nhận gửi tiền về phụng dưỡng gđ cộng với sổ hộ khẩu nộp làm thủ tục hoàn thuế là ok

0 Hữu ích

Trịnh Thanh Ngân

VN

VN

24/08/2020

3ng là sẽ đc hoàn thuế nhiều nhất. Và 3 ng phải có tên trong sổ hộ khẩu. 3ng có qhe thân thích như bố mẹ ace ruột. Vợ chồng. Số tiền ko quy định nhưng mỗi ng trên 10man là đẹp. Mỗi ng 1 thẻ riêng nhé. Cuối năm cty chuyển tiền sẽ gửi giấy báo về cho mng thì nhớ giữ lại. Đem nộp cùng sổ hộ khẩu công chứng. Nộp ở đâu hay như nào mình kb. Tốt nhất để cty làm hộ. Chi tiết mng gg. Theo mình tìm hiểu là như vậy

0 Hữu ích

Lương Minh Ngọc

VN

VN

24/08/2020

Tuỳ theo lương cơ bản của bạn là bnhiu mà đky người phụ thuộc nhiều hay ít, bạn nhé ? Nếu tầm khoảng 20m/tháng thì bạn gửi cho 3 người nhé ?

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie