Du học

du học ngành du lịch

Trịnh Thu Ân Vũ

VN

VN

20/04/2020

chào mn ạ e sn 2k4 và có ước mơ muốn du học ngành du lịch v thì e cần học giỏi môn gì và chọn ngôi trường nào phù hợp ạ sau khi học tiếng thì e sẽ phải thi gì ko ạ.
e c.ơn mn❤️!!!

0 Bookmark

Danh sách câu trả lời (3 câu)

Nguyễn Trần Thủy Tiên

VN

VN

20/04/2020

Em cố gắng học tậo thật tốt, hoàn tất chương trình thpt nha em, điểm số rất quan trọng trong việc xét duyệt của các trường. Mỗi năm sẽ có những sự thay đổi nhất định, vì vậy em cần học tập tốt trước đã, trao dồi thêm về ngoại ngữ.

0 Hữu ích

Trương Ngọc Mẫn

VN

VN

20/04/2020

hãy bắt đầu học tiếng nhật từ bây giờ em nhé, có thời gian thì tìm hiểu thêm văn hóa địa lý lịch sử, quan trọng nhất là tiếng nhật em à, em có thể vào thẳng senmon đại học Nhật sau khi tốt nghiệp cấp 3 nếu có lộ trình học tiếng nhật ngay từ bây giờ. (thông thường các bạn sẽ phải sang nhật học trường tiếng 1-2 năm rồi mới thi vào senmon hoặc đại học được)

0 Hữu ích

Lê Ngọc Mỹ Duyên

VN

VN

20/04/2020

Chào em. Em cố gắng hoàn thành tốt THPT em nhé. Điểm trung bình 3 năm cấp 3 cũng là 1 trong những tiêu chí để mình có thể chọn trường tốt theo nguyện vọng đó em.Tiếng anh rất quan trọng nha, mình học mà nghe ko có tiếng anh khó đi xin việc

0 Hữu ích

Bài viết Forum có liên quan

Trang web của chúng tôi sử dụng Cookie với mục đích cải thiện khả năng truy cập và chất lượng của trang web. Vui lòng nhấp vào "Đồng ý" nếu bạn đồng ý với việc sử dụng Cookie của chúng tôi. Để xem thêm chi tiết về cách công ty chúng tôi sử dụng Cookie, vui lòng xem tại đây.

Chính sách Cookie